EunHae's Paradise old forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
EunHae's Paradise old forum

Old Forum

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Kyu
EunHae's new friend
EunHae's new friend

Điểm : 0

PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC Empty
Bài gửiTiêu đề: PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC   PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC EmptyThu Sep 11, 2008 2:41 pm

Hi all, tớ là KyuMin của SJC. Chắc mọi người đều biết SJC - Super Junior Couple Fansite VN ^^

Sau một thời gian SJC đi vào hoạt động và gặp kha khá các trục trặc khác nhau, rất nhiều 4rum couple nhỏ lẻ đã ra đời. Về việc lập các 4rum riêng KM tớ không có ý kiến phản đối gì, tớ sẵn sàng liên kết với tất cả.

Tớ vốn chỉ làm việc cho SJC nhưng 1 lần log in 4rum, tớ nhận được PM xin take out mọi tin của SJC đã làm cho couple EunHae, tớ đã PM lại là không đồng ý. Hôm nay nhận được logo liên kết của 4rum, tớ qua đây check và thấy rằng gần nửa tin về EunHae bị take out mà không nhận được 1 lời xin phép nào cả. Việc này đối với bản thân tớ, tớ đã từng trải qua rất nhiều, thậm chí 1 bài trans của tớ trên 4rum khác bị take out không thương tiếc rồi lại quay lại chính 4rum ấy với một credit khác hoàn toàn trong khi 2 bài trans không khác nhau lấy một chữ, một dấu phẩy. Có thể do 2 lần SJC bị hack nên bảng thông báo cũ của 4rum, có ghi DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC đã không còn nên mọi người nghĩ có thể được quyền take, chúng tớ đang cố gắng lấy lại annoucement ấy.

Tớ không có ác ý gì, chỉ mong mọi người tôn trọng công sức chúng tớ phải đi khắp nơi, hoạt động tích cực trên tất cả các trang couple để xin per từ các trang gốc bên Hàn và Trung, Thái về, đừng chỉ ngồi mát ăn bát vàng như thế.

Rất mong những tin trong 4rum có credit liên quan đến SJC sẽ được admin del hết.

Cám ơn đã lắng nghe.

Nhân đây KM tớ cũng xin báo, những ai trong đây là lover của SJC mà mang tin từ SJC ra ngoài sẽ bị ban nick trên SJC.

Thanks for all.
ginny_weasley_2411
Admin
ginny_weasley_2411

Nữ
Điểm : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC   PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC EmptyThu Sep 11, 2008 5:53 pm

@ Kyu : Hi ss

Thứ nhất là vì Gin chưa lên được đúng số bài trên SJC nên chưa có vào các box để rà được

Gin cũng chưa biết là có những bài lấy từ SJC mà hem được cho phép

Thật sự xin lỗi ss Kyu

Gin sẽ coi lại các topic :X:X

Thanks ss đã thông báo
tuongvan1992
Moderator
Moderator
tuongvan1992

Nữ
Điểm : 69

Bài gửiTiêu đề: Re: PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC   PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC EmptyThu Sep 11, 2008 6:26 pm

Mình cũng lấy vài thông tin từ SJC
Thật sự mình rất xin lỗi vì lấy bài của bạn qua bên EUNHAE
Tại trong đó có nhiều tin thì ghi là Don't take out cỏn có mấy cái thì không
Mà khi đọc rule bên ý thì không có cái nào đề cập đến việc don;t take out hết nên mình mới lấy ra ngoài

Nhưng bài viết ở trên thì thấy hình như mình đang làm sai nên xin lỗi bạn rất nhiều
Vậy nhờ mod vào del những bài trong box LOVE dùm mình nha
Trong đó có mấy bài trans là từ SJC
Kyu
EunHae's new friend
EunHae's new friend

Điểm : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC   PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC EmptyThu Sep 11, 2008 8:54 pm

Thực ra thì trong gần như toàn bộ các thông báo trong Happiness và ngay trong topic liên kết đều có yêu cầu DONT TAKE OUT hoặc vui lòng không mang tin của 4rum ra ngoài. Và nếu để ý kĩ hơn, tất cả các thông tin trong box couple hiện giờ đã được edit lại có kèm DONT TAKE OUT.

Mong admin chú ý hơn. Cảm ơn 4rum đã hợp tác.
huong_suju
Admin
huong_suju

Nữ
Điểm : 75

Bài gửiTiêu đề: Re: PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC   PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC EmptyFri Sep 12, 2008 9:09 am

Rất xin lỗi SJC về vấn đề đã nêu trên
Nguyên nhân khiến xaỷ ra chuyện này là một số bạn đã ko đọc kĩ Rule bên SJC đã làm sai quy định
Staff bên EH sẽ kiểm tra ngay toàn bộ và khắc phục các ý thông tin trên
MOng hai bên sẽ hợp tác vui vẻ và phát triển
Thanks Kyu đã ghé qua^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC   PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC Empty

PLEASE DONT TAKE ANYTHING OUT OF SJC
Trang 1 trong tổng số 1 trang